Danh mục sản phẩm
Khuyến mãi

MERRY CHRISTAMS & HAPPY NEW YEAR  ĐẠI HUỲNH QUANG GIẢM GIÁ SOCK FULL SẢN PHẨM!
BKAV PRO 2014 : GIÁ 140.000 VNĐ
USB TRANSCEND 4GB : 99.000 VNĐ
LOA 2.0 MẪU ĐẸP : 79.000 VNĐ

Giỏ hàng
Hiện tại chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng


Thống kê
Đang Online : 5
Lượt truy cập : 1725533
Đối tác




THÔNG TIN CHI TIẾT
BÁO GIÁ Fiber Converter & Firber Modul

Click Image to Zoom
 Fiber Converter & Firber Modul (bộ chuyển đổi quang điện):
đây là các thiết bị chuyển đổi phương thức kết nối truyền
dữ liệu từ cáp  mạng chuẩn UTP RJ45 sang chuẩn
cáp quang (singe & multi mode), cho phép kéo dài mạng LAN
từ 550m đến vài chục km.
 
 

Fiber Module for Switch (module mở rộng cổng quang dùng cho các Switch cao cấp có khe mở rộng)

 

TL-SM201CM

100Base-FX Multi mode fiber module, SC conector upto 2 km transmission distance (dùng cho các model switch : SF2109P/ SF2117P/ SF2226P+/ SL2226P / SL2226P+)

740000

TL-SM201CS

100Base-FX Single mode fiber module, SC conector upto 20 km transmission distance (dùng cho các model switch : SF2109P/ SF2117P/ SF2226P+ / SL2226P / SL2226P+)

740000

TL-SM311LM

Gigabit SFP module, Multi-mode, MiniGBIC, LC interface, Up to 550/275m distance

1016000

TL-SM311LS

Gigabit SFP module, Single-mode, MiniGBIC, LC interface, Up to 10km distance

1124000

TL-SM221A

100Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module, LC connector, TX:1550nm/RX:1310nm, single-mode, 10km

1370000

TL-SM221B

100Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module, LC connector, TX:1310nm/RX:1550nm, single-mode, 10km

1370000

TL-SM321A

1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module, LC connector, TX: 1550nm / RX: 1310nm, In pairs with TL-SM321B

3044000

TL-SM321B

1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module, LC connector, TX: 1550nm / RX: 1310nm, In pairs with TL-SM321B

1316000

100M Fiber Converter

   

MC100CM

10/100M RJ45 to 100M multi-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 2Km, switching power adapter, chassis mountable

974000

MC110CS

10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 20Km, switching power adapter, chassis mountable

974000

100M WDM Fiber Converter

   

TR-966D

10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber (WDM) bridge, 2 RJ45+ 2SC, Full-duplex, up to 20Km, outside AC adapter

2054000

MC111CS

10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,Tx:1550nm, Rx:1310nm, up to 20Km, switching power adapter, chassis mountable

1370000

MC112CS

10/100M RJ45 to 100M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,Tx:1310nm, Rx:1550nm,  up to 20Km, switching power adapter, chassis mountable

1216400

Gigabit Fiber Converter

   

MC200CM

10/100/1000M RJ45 to 1000M multi-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 550m, switching power adapter, chassis mountable

1694000

MC210CS

10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 15Km, switching power adapter, chassis mountable

1814000

MC220L

10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode LC fiber Converter,  SFP slot supporting MiniGBIC modules,  switching power adapter, chassis mountable

638000


SẢN PHẨM KHÁC

Tổng: 8 sản phẩm

Tìm kiếm
Tin tức
Liên kết